Old 15-06-2012, 10:57 AM   #1
seegame
Game Thủ Tập Sự

GT COIN: 375

seegame's Inventory

Default IMBAY Online. Chơi thử IMBAY Trung Quốc

IMBAY Online. Chơi thử IMBAY Trung Quốc

Nhìn chung cách thức chơi và giao diện khá giống Gunny, cũng có sảnh đấu, phó bản, tiệm rèn, shop ... Điểm nổi bật của game là hệ thống máy bay đa dạng. có cả xưởng ga ra để nâng cấp, sửa chửa máy bay của bạn.
Hệ thống trang bị, skill pow khá phong phú, hình ảnh đẹp, âm thanh sống động. Nói chung cũng rất ok
Sau đây mình xin giới thiệu 1 chút về game :

Menu chính của IMBAY online:

IMBAY thiết kế giao diện động như một thành phố trên không. Tại đây các bạn có thể nhìn thấy máy bay cất cánh từ sảnh thi đấu hay là chú vịt bơi trong hồ, những chiếc xe của người dân thành phố chạy trên đường. Ngoài ra còn có hệ thống cây tập bắn, tiệm rèn, shop, khu vượt ải, Guild, khu giao lưu kết bạn.
Giao diện nhân vật:
Khi bắt đầu trận đấu.
Vẫn là thanh lực và góc tọa độ. cùng với item skill hỗ trợ và Pow. Cách thức tính turn tương tự Gunny.

Nhưng hình ảnh cùng với âm thanh thì khá sống động.

Khi bạn chiến thắng
Lật bài.
(p/s: xưa mình thích gunny cũ vì cái kết thúc thế này, giờ gunny thay đổi mình cũng chẳng mấy thích nữa )
Shop:
Hệ thống item vật phẩm khá nhiều, đáp ứng được nhu cầu của các bạn. Đặc biệt theo từng lớp nhân vật lại có những vật phẩm riêng mà các lớp khác sẽ không thể sở hữu được.
Vật phẩm quần áo, nón, trang sức khá đẹp. Phù hợp cho các bạn gái ưa mua sắm và làm đẹp.
Tiệm rèn:
Rất đơn giản để sở hữu một vật phẩm cấp cao. Bạn chỉ cần vượt ải là có cơ hội nhận được đá hợp thành và cường hóa.
Gara máy bay:
Nơi để bạn xem thuộc tính, sửa chửa, nâng cấp máy bay. Đặc biệt để nâng cấp máy bay bạn cần có đủ nguyên liệu. 1 số nguyên liệu phải tốn tiền để mua.
[size=4]Hệ thống phó bản:
[size=1]Được sắp xếp theo cấp độ nhân vật của bạn. Bạn sẽ phải cùng phi đội của mình chiến đấu với những tên trùm khéc tiếng. Khi kết thúc bạn sẽ có cơ hội lật bài được nhiều vật phẩm quí hiếm.
Giao diện chờ phó bản.
Nhiều loại máy bay có thể biến hình, skill và góc bắn khác nhau.
Như chiến máy bay của mình thì bắn ra thuốc nổ. và khi Pow trúng sẽ xuất hiện hàng loạt máy bay khác thả thuốc nổ xuống kẻ địch bị nhắm trúng.

Không chỉ là những chiếc máy bay trên không mà còn cả hệ người máy dưới đất. Bạn phải nhắm đúng góc và lực để có thể bắn trúng chúng.
Đây là khi máy bay phi đội ( máy bay đỏ ) của quân ta POW. sẽ xuất hiện 2 người máy bắn vào kẻ thù.
Quả thật IMBAY Online có thể xem là một đối thủ xứng tầm với Gunny Online hiện nay. Các bạn hãy cùng khám phá nhé.

Và bây giờ còn chờ gì nữa mà không cùng Souma: Bay mau kẻo lỡ !!!

Fanpage: http://www.facebook.com/ImBayOnline
Trang chủ: http://bay.game5.vn
IMBAY sever Trung Quốc: http://awtest.zhaizu.com/

==========================
BQT: Bạn nên up ảnh qua diễn đàn để bổ sung vào bài viết.

Chủ đề được xem nhiều nhất tại box:

Hiệu chỉnh lần cuối bởi hoangminh: ngày 16-06-2012 lúc 10:17 AM..
Thành viên seegame đang offline   Trả lời với trích dẫn nội dung
Trả lời

Bookmarks

Công cụ hỗ trợ
Cách hiển thị

Quyền hạn