Old 10-06-2007, 09:19 AM   #1
Onthan
Game Thủ Tập Sự

GT COIN: 432

Onthan's Inventory

Post Cách chơi IGI2 !

Các bác nào chơi IGI2 làm ơn chỉ dùm em sao cái bản cài IGI2 của em chỉ có một bài thế này , vào forum này em mới biết IGI2 có đến 20 bài .Hay lại cần thêm một bản mở rộng của IGI2 nữa vậy , các bác chỉ dùm em luôn cách đi bài này mở bản đồ lên thấy có các tòa nhà 1 2 3 nhưng đến đó thì không biết làm gì ...Mong nhưng người chơi IGI2 chỉ dùm !

Các bài viết ngẫu nhiên cùng chủ đề:

Thành viên Onthan đang offline   Trả lời với trích dẫn nội dung
Old 10-06-2007, 09:58 AM   #2
phuthuycodon
Game Thủ Tiềm Năng

GT COIN: 310

Tổng điểm: 1
- Ðiểm thưởng : 1
- Số lần thưởng điểm : 1
phuthuycodon's Inventory

Ở IGI2, cũng như IGI1, lúc mới bắt đầu cài game sẽ bắt đầu đi từ màn 1, và cứ thế chơi lần lượt chơi xong màn đó mới đến màn sau. Còn khi mở máy ra đã thấy tất cả các màn là do có người chơi trước đã chơi xong game đó rồi.
Game này đòi hỏi người chơi phải biết chút ít tiếng Anh, tất cả những nhiệm vụ đã được nêu ra lúc nạp game, nếu không nhớ rõ thì lúc chơi bạn bấm phím chữ O để mở Objects tức là các nhiệm vụ mà bạn phải làm trong màn đó. Ở màn 1 nhiệm vụ sẽ là:
1. Thâm nhập vào khu nhà
2. Vượt qua cây cầu
3. Bật công tắc cầu thang máy
(Đại loại là như vậy, tôi không nhớ rõ lắm).
Cách chơi cũng đơn giản: đây là 1 trò chơi stealth - action, bạn càng hành động im lặng bí mật thì điểm xếp hạng càng cao. Bắn giết không được đề cao trong game này, do đó bạn sẽ không đạt thứ hạng cao nếu: không đạt thời gian quy định, bị phát hiện nhiều lần, bị mất máu quá nhiều, độ chính xác khi bắn... Bạn có thể so sánh khi hoàn thành màn chơi đó.

Thành viên phuthuycodon đang offline   Trả lời với trích dẫn nội dung
Trả lời

Bookmarks

Công cụ hỗ trợ
Cách hiển thị

Quyền hạn