Old 31-05-2010, 03:28 PM   #1
kien0707
Game Thủ Tập Sự

GT COIN: 344

kien0707's Inventory

Default hack AOe

hôm qua đến phòng thằng bạn chơi thấy nó chơi AOE mà bản đồ sáng trưng.Hỏi ra mới biết là nó dùng bản hack.ẹc,AOE mà cũng có hack?rồi nó chỉ cho 1 đường link down bản hack về.các bác thử vào xem thế nào:http://www.fileserve.com/file/7ebJC5S

Chủ đề được xem nhiều nhất tại box:

Thành viên kien0707 đang offline  
Old 24-06-2010, 03:34 PM   #2
conobien
Game Thủ Tập Sự

GT COIN: 140

conobien's Inventory

Cái này là hack map, chỉ cần ấn F6 là bản đồ sáng chưng giống như no fog, hiện em đang dùng bản AOE 1.0c , chỉ chống được cheat nhưng không chống được hack map. Trên garena bây giờ có rất nhiều đứa chơi hack map, không có cách nào chống được, có trận em lập mạng chủ 44 thì team 1 thì 3 thằng đều hack map , đánh team 2 thua trong nháy mắt sau đó 4 thằng team 1 quay sang đánh nhau, em bị mấy thằng chơi xấu ----> resine xem bọn nó đánh mới biết toàn hack, em tìm download hack về dùng thử dưới đây là link http://game2.thegioihack.net/read.php/239.htm , em chơi hack mới già 1 tuần thì biết nhiều thằng hack không đếm xuể-------> chán , thắng như trẻ tre . 1 tuần sau em giải nghệ không chơi đế chế nữa. Em đánh cũng thuộc dạng kinh vãi lúa , 10 trận thì đến 9 trận kích đời 3 trước 12 , trung bình 11 kém , vào shang, persain, roman, phonix trước 10'30 là bình thường (không hack), nhưng ở ga rena lắm gà quá bọn nó không tin . Khi chơi hack map thì khỏi nói. Cách để chống lại những thằng chơi hack map là mình cũng hack map, hiện nay chưa có bản đế chế nào chống được hack map. Bác nào có bản chống hack map thì share cho em với. Còn bây giờ chưa có bản chống hack map em đành phải giải nghệ. Chơi đế chế mà hack thì không còn gì thú vị nữa. Pro chân chính không bao giờ hack. Chỉ có những con gà không có lòng tự trọng thích làm pro mới làm cái chò bỉ ổi này, tàn phá nền aoe Việt Nam.

Thành viên conobien đang offline  
Old 22-07-2010, 04:14 PM   #3
acuycodon
Game Thủ Tập Sự

GT COIN: 152

acuycodon's Inventory

Chơi Aoe mà hack còn ko biết nhục ! lại còn khoe lên đây nữa. Thất vọng quá

Thành viên acuycodon đang offline  
Closed Thread

Bookmarks

Công cụ hỗ trợ
Cách hiển thị