PDA

View Full Version : Cách lấy lại pass rương khi bị mất?

andthentherewerenone
25-02-2006, 06:43 PM
tui có 1 acc lvl cao nhưng do bị hack mất pass rương, lúc tạo acc ko ghi đúng số CMND, mà ghi sai số ... mail cũng ko có :( nên giờ lên VNG đã 2 lần rồi ko dc giải quyết cho reset pass rương, và đổi sang mail mới ... tui chẳng biết làm sao, ko lẽ giờ bỏ acc nghĩ chơi VLTK luôn hay sao, tui thật sự hết cách ... mong các bạn có ai có cách gì lấy lại dc pass rương, tui xin hậu tạ^:)^

huynd85
25-02-2006, 08:55 PM
po' tay. com luôn, nếu mà pass mail mà bạn cũng ko có thì chịu thôi, nếu mà bạn có pass mail thì hãy gọi điện đến số hỗ trợ khách hàng của vinagame họ sẽ cho đổi vì mình đã đổi 1 lần vì lên vinagame ko giải quyết.
Mà bạn chỉ có pass2, pass1, chbm, thì có thể bạn là 1 hacker hack acc người khác, nếu ko sao lại mất được pass mail.
Bạn sẽ ko thể thay đổi e-mail hay pass rương nếu như ko nhớ( or ko biết :) ) email cũ hay cmt đâu!

babydethuong
25-02-2006, 09:45 PM
muội cũng nghĩ vậy vì khi đăng ký tài khoản nhất định mình phải có mail thì mới kích hoạt đựoc trò choi chứ,sao bạn lại nói mail cũng ko có là sao potoanthan.com.canh

andthentherewerenone
26-02-2006, 07:08 AM
po' tay. com luôn, nếu mà pass mail mà bạn cũng ko có thì chịu thôi, nếu mà bạn có pass mail thì hãy gọi điện đến số hỗ trợ khách hàng của vinagame họ sẽ cho đổi vì mình đã đổi 1 lần vì lên vinagame ko giải quyết.
Mà bạn chỉ có pass2, pass1, chbm, thì có thể bạn là 1 hacker hack acc người khác, nếu ko sao lại mất được pass mail.
Bạn sẽ ko thể thay đổi e-mail hay pass rương nếu như ko nhớ( or ko biết :) ) email cũ hay cmt đâu!

:( nói đúng hơn acc này tui dc 1 người bạn bên Mỹ tặng, [cái bang lvl 10x]
bạn tui chỉ đưa pass 1, pass 2, còn mail đăng kí thì do hộp mail ấy chỉ dùng đăng kí acc VLTK thui lâu quá ko vào nên hộp mail đã bị khóa luôn roài
tui đã cầm CMND của mình lên VNG 2 lần để xin reset pass rương nhưng họ ko cho, vì số trong thông tin tài khoản ko đúng ... lúc đăng kí acc chơi VLTK bạn tui nghĩ số đó ko quan trọng nên đã gõ đại mấy con số trên bàn phím mà ko ghi số CMND vào ... giờ đây bị hack tui lên VNG, admin yêu cầu phải có tờ giấy ghi những con số trong tài khoản, hix hic, những số đó do bạn tui bấm bậy bạ trên bàn phím làm sao có giấy để chứng minh ... thiết nghĩ lúc đăng kí tài khoản đâu phải ai cũng ghi đúng số CMND của mình vào mà chắc cũng bấm số lung tung trên bàn phím như bạn tui thôi:-?
tui thật sự hết cách đúng là theo cách nghĩ của mọi người tui là người hack acc của người ta nên chỉ có pass 1, pass 2 ngoài ra ko có gì nữa hết:( nếu như tui là người hack acc thì tại sao tui lại phải post bài lên forum để hỏi cách mọi người, sao tui ko tự mình lấy hộp mail và hack lại pass rương>P mong mọi người hiểu dùm tui, một người có acc lvl 10x đang -100, pk6, mất pass rương mà VNG ko giải quyết cho ... xin ai có cách gì xin giúp tui^:)^

teobumbum
26-02-2006, 11:59 AM
:( nói đúng hơn acc này tui dc 1 người bạn bên Mỹ tặng, [cái bang lvl 10x]
bạn tui chỉ đưa pass 1, pass 2, còn mail đăng kí thì do hộp mail ấy chỉ dùng đăng kí acc VLTK thui lâu quá ko vào nên hộp mail đã bị khóa luôn roài
tui đã cầm CMND của mình lên VNG 2 lần để xin reset pass rương nhưng họ ko cho, vì số trong thông tin tài khoản ko đúng ... lúc đăng kí acc chơi VLTK bạn tui nghĩ số đó ko quan trọng nên đã gõ đại mấy con số trên bàn phím mà ko ghi số CMND vào ... giờ đây bị hack tui lên VNG, admin yêu cầu phải có tờ giấy ghi những con số trong tài khoản, hix hic, những số đó do bạn tui bấm bậy bạ trên bàn phím làm sao có giấy để chứng minh ... thiết nghĩ lúc đăng kí tài khoản đâu phải ai cũng ghi đúng số CMND của mình vào mà chắc cũng bấm số lung tung trên bàn phím như bạn tui thôi:-?
tui thật sự hết cách đúng là theo cách nghĩ của mọi người tui là người hack acc của người ta nên chỉ có pass 1, pass 2 ngoài ra ko có gì nữa hết:( nếu như tui là người hack acc thì tại sao tui lại phải post bài lên forum để hỏi cách mọi người, sao tui ko tự mình lấy hộp mail và hack lại pass rương>P mong mọi người hiểu dùm tui, một người có acc lvl 10x đang -100, pk6, mất pass rương mà VNG ko giải quyết cho ... xin ai có cách gì xin giúp tui^:)^
Nếu ông mất pass rương thật thì rao trên tần số thế giớitrong sever ông chơi ai lấy pass rương cho mình xin lại sẽ hậu tạ đồ hay tiền gì đó tùy ý của ông .Tui có 1 thằng bạn bi hack mất pass rương như ông nó cũng rao như vậy đótrong sever nó ai lấy pass rương hậu tạ 2 v KNB và cuối cùng cũng có người pm may cho nó chứ nick CB nó bị hack thảm luôn pk10 -100% KO còn gì hết nhưng LV tới 105 luôn sao bỏ được hix hix phải vậy thôi chứ sao bây giờ rao trong tần số thế giới trong sever ông chơi KO có thì lại qua sever khác chứ biết sao đây .

suchul
27-02-2006, 06:29 AM
Tại sao khi đăng ký tài khoản bạn không điền đầy đủ các thông tin , tuy không bắt buộc nhưng đây là những thông tin cần thiết để quản lý tài khoản . Các website nước ngoài rất chuyên nghiệp trong vấn đề này , bạn không đăng ký đầy đủ thông tin thì khi xảy ra sự cố sẽ không được hỗ trợ .

andthentherewerenone
27-02-2006, 07:06 AM
Nếu ông mất pass rương thật thì rao trên tần số thế giới trong server ông chơi ai lấy pass rương cho mình xin lại sẽ hậu tạ đồ hay tiền gì đó tùy ý của ông .Tui có 1 thằng bạn bi hack mất pass rương như ông nó cũng rao như vậy đótrong sever nó ai lấy pass rương hậu tạ 2 v KNB và cuối cùng cũng có người pm may cho nó chứ nick CB nó bị hack thảm luôn pk10 -100% KO còn gì hết nhưng LV tới 105 luôn sao bỏ được hix hix phải vậy thôi chứ sao bây giờ rao trong tần số thế giới trong sever ông chơi KO có thì lại qua sever khác chứ biết sao đây .

:( tui cũng đã thử làm như cách ông nói, tui vào server cứ PM mãi trên tần số thế giới 3 hôm rồi nhưng chẳng dc kết quả gì hết, hiện giờ con cái bang tui đã nạp KNB để đổi BNTK ăn rồi, "pk" cho ngồi tù nên giở cũng hết ...
tuy ko có đồ gì trên người, nhìn CB như là nhân vật mới vậy, nhưng trần truồng như vậy mà máu "2500", tui tin mình vẫn có thể tiếp tục đi cày lvl, chỉ có ko thể đánh nhau với bọn 9x, 10x thôi ... tui thật sự ko muốn bỏ acc, đã lên tới 105 rồi chỉ còn 5 cấp nữa thui sẽ dc VNG công nhận là cao thủ, hix hic

Tại sao khi đăng ký tài khoản bạn không điền đầy đủ các thông tin , tuy không bắt buộc nhưng đây là những thông tin cần thiết để quản lý tài khoản . Các website nước ngoài rất chuyên nghiệp trong vấn đề này , bạn không đăng ký đầy đủ thông tin thì khi xảy ra sự cố sẽ không được hỗ trợ.

cái điều này bạn nói tui thiết nghĩ ko phải chỉ có 1 mình tui mắc phải lỗi lầm tai hại này, lúc đăng ký tài khoản rất ít người điền đúng thông tin cá nhân của mình, càng ko ghi số CMND ...vì họ nghĩ đây chỉ là một trò chơi mang tính giải trí sao phải ghi thông tin của mình vào làm gì, rồi cho đến lúc bị hack như tui đây, ko dc giải quyết đành pó tay cam chịu, ko biết làm gì khác để cứu lấy acc mà mình đã cất công khổ luyện ...^:)^ ^:)^

babydethuong
27-02-2006, 07:48 AM
chà đến giờ thì mình công nhận bạn là một con người thật co chí và nghị lưc đó,bạn cho mình xin lỗi nếu đã nói gì ko phải,còn thật ra lúc đâu ai chơi võ lâm lúc đăng ký tài khỏa thì chỉ nghĩ là chơi để vui thôi cần gì phải điền đúng và đầy đủ thông tin như họ chỉ giậy chỗ đăng ký chứ,mình cũng vậy lúc đăng ký số CMND và số đt mình chỉ đánh lung tung,nhưng khi chơi rồi mới biết cái phức tạp của nó,thế là có đợt sửa thông tin khi đăng ký mình sửa lại luôn,mình may măn hơn bạn,chân thành chia buồn vơi bạn,còn trường hợp của bạn thì pó toàn thân.com.canh

andthentherewerenone
27-02-2006, 08:32 AM
chà đến giờ thì mình công nhận bạn là một con người thật co chí và nghị lưc đó,bạn cho mình xin lỗi nếu đã nói gì ko phải,còn thật ra lúc đâu ai chơi võ lâm lúc đăng ký tài khỏa thì chỉ nghĩ là chơi để vui thôi cần gì phải điền đúng và đầy đủ thông tin như họ chỉ giậy chỗ đăng ký chứ,mình cũng vậy lúc đăng ký số CMND và số đt mình chỉ đánh lung tung,nhưng khi chơi rồi mới biết cái phức tạp của nó,thế là có đợt sửa thông tin khi đăng ký mình sửa lại luôn,mình may măn hơn bạn,chân thành chia buồn vơi bạn,còn trường hợp của bạn thì pó toàn thân.com.canh

(:| đúng như cách nghĩ của mọi người và ko riêng gì "babydethuong" đâu ... nên mình cũng ko trách mọi người đã nghĩ mình như 1 người "hack" acc:(
có lẽ trong lúc này mình tạm nghĩ chơi VLTK một thời gian ... mình cũng đã bán hết 3 acc của riêng mình, và nghĩ chơi để tạm quên đi acc CB 10x ko cách cứu dc .... đợi tới phiên bản "Sơn Hà Xã Tắc" mình sẽ tiếp tục chơi VLTK, xem như bắt đầu lại con đường mới[-(

babydethuong
28-02-2006, 09:23 PM
woa mình tán thành cách nghĩ của bạn,chúc bạn may măn hơn khi chơi con sau này

toan1302
27-03-2006, 10:28 AM
trời ơi tui nhớ tất cả cá thông tin của acc luôn nè nhưng khổ nổi là cmnd ghi láp xàm nó cũng không nhận huống chi là bạn

anhhungkhung
27-03-2006, 10:39 AM
ặc ặc thế thì xui cho bạn wá !!!:| nhưng sao bạn ko bít pass mail nhỉ hay là mail cua ai:-/

lenguyendongquan
30-03-2006, 03:52 PM
xin mấy đại ca giúp em lấy lai pass rương vớ hiccccccc

vangtrangkhoc01
08-05-2006, 09:15 PM
woa mình tán thành cách nghĩ của bạn,chúc bạn may măn hơn khi chơi con sau này

mời các bạn tham dự cuộc thi

ﺸ VIẾT LỜI BÌNH CHO ẢNH TUẦN II ﺸ

po007
14-05-2006, 11:19 PM
Tui cũng giống T/hợp trên , 0 điền đúng số CMND , nhưng tui có pass mail , ai nói hộ cách gọi điện lên số ĐT hỗ trợ khách hàng dùm , thanks nhiều

vipboy1991
20-09-2007, 03:04 PM
Chị ơi SĐT hỗ trợ của VNG là số nào?
Chị gửi cho e cái nha e cảm ơn trước

tizamymy
16-10-2007, 09:17 PM
Ai cho em biết cách down VLautopro free cái
mới chơi chả biết làm thế nào cả, huhu

traitimmuathu2
31-10-2007, 01:33 PM
Trời! mất pass tương thì đến VNG lấy lại! Mất cả email nữa thì vẫn còn số cá nhân(CMND) còn acc bạn đc tặng từ nc ngoài thì potay.com, chẳng biết đâu mà lần cả

aq87
02-12-2007, 11:11 PM
mình chỉ biết cách mặc đồ + lấy đồ trong rương ra thôi chứ không phá hay đổi được pass rương :( nếu bạn thật sự muốn lấy lại đồ đạc chuyển sang con khác thì bạn có thể PM yahoo mình alo_1234_alo2004

longanhvanyeuem
21-12-2007, 10:33 PM
Bây giờ vậy nhé bạn pm nick ninjalun2005@yahoo.com mình sẽ chỉ cho bạn cách đê reset mail + pass 2 rùi bạn lấy pas Rương bạn pm nick nhé còn muốn hậu tạ sao tùy bạn

280587
06-01-2008, 09:00 AM
Mất pass meo thời đại này lên VNG nó giúp còn dc, vấn đề VNG đâu phải thánh thần, nếu u giàu đưa nó vài đồng, nó giúp trong lặng im cho. Tui chỉ thắc mắc 1 thứ mà chưa làm thử thoai, đó là khi ta vào thẩm cẩu bỏ ra 2 KNB nữa hẽm bít có tạo lại pass gương hem thoai:F

ngocduy4
06-01-2008, 12:09 PM
bạn nói cái gì mình không hiểu nói rõ hơn đi toàn lung tung cái gì thế tôi mới săn boss ra nè >>>>>>>>>>>>>>>>

cogithacmaccuhoitu
08-03-2014, 09:39 PM
Cũng dễ thôi bạn chỉ việc click vào biểu tượng thay đổi khóa rương và cick vào chữ Hủy khóa, chỉ đơn giản vậy thôi ! Chúc các bạn may mắn !