PDA

View Full Version : Thử chơi CF Việt Nam và CF Trung Quốc

Ronaldu
18-12-2009, 01:05 PM
Đọc bài viết một số bạn nhận xét về Cf Trung Quốc, trước tình hình đắt đỏ của Cf Việt Nam, lính mới tui cũng thử một vòng xem sao.
Đầu tiên là cài đặt, tưởng là khó thế nào hóa ra cuối cùng chỉ cần vào trang cf.qq.com để tải về bản cài đặt, sau đó vào trang signup lấy id và đặt pass là xong. Việc này có bạn trên diễn đàn đã nói quá rõ. Bộ cài full khoảng hơn 400 MB, nói chung là tải về rất nhanh. (tui dùng gói cước lởm nhất của FPT , tốc độ tải khoảng 180KB/s). Sau khi cài ra có một vấn đề nhỏ khi nó thông báo là phiên bản của bạn vẫn chưa phù hợp (mặc dầu đã tải bản full mới nhất từ trang chủ). Để giải quyết điều này bạn vào thư mục CF vừa cài - start menu program, chọn dòng có biểu tượng CF thứ 3 từ trên xuống, ấn vào đó và để chương trình tự update là xong. Chạy chương trình, nhập Id và pass, một thế giới sever CF Trung Quốc rộng lớn đã mở ra : :-"
Phải nói là khác hẳn Cf Việt Nam, bạn được tự do lựa chọn sever, với 1 Id và pass bạn có thể có nhiều nhân vật ứng với các sever khác nhau. Nhân vật này sẽ được tự động load lại khi vào lại server đó. Mỗi nhân vật mới sẽ được tặng ngay 40 000 GP, trừ 5000 GP bạn còn 35 000 GP để mua vũ khí. Vấn đề ở đây là bạn có thể mua được rất nhiều vũ khí với số tiền 35000 GP này. Ví dụ : khẩu 46 có giá 18 000 GP ; khẩu Dragunov có giá 16 000 GP; khẩu AK 74 có giá 12 000 GP ; khẩu AK 47 có giá 10 000 GP (tất nhiên có hạn chế cấp bậc -); khẩu M4A1 giá 12500 GP; khẩu M60 cũng rất rẻ -tui không nhớ giá ;; đâu đó giá cũng hơn 10 000 GP thì phải) . Còn lại ai có Vcoi ( tôi nói tiền theo cách gọi của CF Việt Nam cho dễ hiểu) thì đều có thể mua được các loại súng Vcoi mà tính theo giá tiền của Việt Nam thì rẻ hơn nhiều- Chưa kể là người Trung Quốc có thu nhập trung bình cao hơn người Việt Nam rất nhiều nữa . :))-- kiểu như giá xăng ở Mỹ 1 lít khoảng 30 000 còn giá xăng ở Việt Nam 1 lít hơn 20 000 nhưng thu nhập trung bình 1 tháng của người Mỹ tính rẻ là 3000 USD còn người Việt là 3 triệu đồng Việt Nam ..lb-(
Bắt đầu vào chơi, vấn đề đầu tiên là ping; tôi dùng gói cước của FPT; gói lởm nhất khi chơi ở Việt Nam ping tầm 40 - 70 (sever 2 miền). sang Trung Quốc ping từ 90 đến cao nhất là 350. Ở đây nhiều bạn thấy ping cao thì có lẽ cho rằng khó bắn, nhưng xin thưa với các bạn rằng hầu như không ảnh hưởng nhiều lắm nếu ping tầm dưới 180. Nhiều người ( theo suy nghĩ cá nhân) : chắc do chưa có đủ kỹ năng Cf hoặc do dùng hack nhiều nên cứ ping cao một chút là kêu ầm ĩ : không bắn được hoặc bắn ảo quá.Tôi khẳng định lại một lần nữa ping dưới 180 bắn vẫn rất ngon lành (ở đây không tính theo nhu cầu thi đấu esport - cái này đòi hỏi nhiều thứ không chỉ là ping [-X ).
Bạn hoàn toàn có thể chọn được rất nhiều các server có ping tầm dao động quanh 100 (nếu dùng gói cước lởm như tôi - còn các bạn nào dùng mạng VNPT hay Viettel có ping thấp hơn thì hoàn toàn vô tư ). Nhiều bạn phàn nàn rằng ping nhảy vọt lên cao có khi tới 400 hay 500 hoặc ping nhảy bất thường, lời khuyên của tôi là các bạn xem lại máy tính mình đã cài driver chính hãng cho chipset của mainboard và cho cạc mạng chưa. Bình thường có thể Windows ( đặc biệt là các bản Win 7 và Vista ) hoàn toàn tự nhận được driver của bọ mạch chủ và cạc mạng, các bạn chạy và lướt web vẫn rất ổn định. Tuy nhiên mọi việc sẽ được thể hiện rõ sự khác biệt về driver chính hãng khi chơi CF : khi yêu cầu độ tối ưu về ping.
Muốn có driver chính hãng thì các bạn lên website của hãng sản xuất và download về, cài ra thế là xong.
Với ping khoảng hơn 120 tôi bắt đầu chơi. Cảm nhận đầu tiên là có độ trế ( 1 chút thôi so với ping 40 khi chơi ở Việt Nam ) tuy nhiên như tôi nói ở trên, hoàn toàn không ảnh hưởng và không hề ảo (như theo cách nói của game thủ CF Việt) kể cả khi bắn với ping 1-2 như ở CF Việt Nam. Tôi vẫn hoàn toàn dùng M700 và Dragunov headshot địch thủ 1 cách bình thường như khi thử ở CF Việt Nam. Về hack ở CF Trung Quốc, khẳng định là vẫn có và tôi đã gặp nhưng vô cùng ít. Để cho các bạn dễ tưởng tượng, mặc dầu chơi nhiều và cho đến lúc viết bài này ( tôi xin khẳng định là chơi rất lâu Cf Trung Quốc rồi) tôi mới gặp hack đúng 1 lần và chưa bao giờ gặp trường hợp bug game. CF Trung Quốc đã làm hết bug ư, hoàn toàn không. Tôi đã thử và thấy dể chui bug vô cùng, kể cả lỗi bug cũ rích cũng vẫn còn, thậm chí mình đang chạy bị động đội va phải cũng văng ngay vào góc bug. Vậy tại sao CF Trung Quốc lại ít bug vậy, câu hỏi để tự bạn đọc trả lời...:((
Vấn đề thứ 2 là văn hóa kick. Không hề có chuyện kick ra khi chơi mà không có lý do chính đáng. Chỉ có 2 lần duy nhất tôi thấy trong phòng người ta kick : trường hợp 1 là không chơi cứ treo máy ở đấy, trường hợp 2 là trương hợp hack như tôi nói ở trên. Tuy nhiên cũng rất khó bỏ phiếu tán đồng kick như ở CF Việt Nam; cả hai trường hợp trên đều không bị kick ra cho đên khi hết hiệp đấu : =))
Nói chung với nhu cầu chơi game thông thường thì CF Trung Quốc là một lựa chọn rất tốt. Với giá rẻ của súng ống, không khí chơi dễ chịu, ít hack bug lại luôn có phiên bản cập nhật mới. Gamer thực sự được hưởng không khí của sự giải trí thực thụ. Vấn đề là bạn cần kiểm tra lại chiếc máy tính của mình đã cài đủ driver chính hãng chưa và cần có một chút "trình độ" bắn CF - để có những nhận định đúng vể vấn đề ping cao ping thấp trong game. Bạn còn chần chờ gì nữa sau khi đọc bài viết này - Cứ thử xem, bạn sẽ thích ngay mà :)):))

LegendaryFF
18-12-2009, 03:18 PM
Chậc, sang TQ nhiều rồi :-< Lag nên chỉ chơi đc Zombie chứ vào Deathmatch thì toàn phải bắn nhau với mấy anh máu trâu mà bắn cả băng có khi mới chết :-<

CongTuOmYeu
18-12-2009, 05:06 PM
muốn bắn ser nước ngoài ít gì cũng phải là cáp quang mới dám các bạn ạ

Ronaldu
18-12-2009, 05:08 PM
Chà . Chắc pác này đọc không kỹ bài viết rồi. Tôi đây ping 127 vẫn Headshot ầm ầm. Bác post thử cấu hình máy tính lên xem nào. Gói cước Net nữa.

Ronaldu
18-12-2009, 05:29 PM
Tôi xin nhắc lại rằng : tôi dùng gói cước thấp nhất của FPT , bắn với ping 127 – 150 mà vẫn Headshot ầm ầm. Thậm chí có lúc ping tầm hơn 90 : lúc đó hầu như chẳng cảm thấy độ trễ gì cả.
Nếu có khúc mắc về lag : các bác cứ post cấu hình máy tính lên, thêm cả gói cước Internet nữa. Có thể tôi sẽ giải thích được nguyên nhân lag của các bác. Chứ các bác đừng spam vội vàng như thế : kẻo người khác đọc lại tưởng CF Trung Quốc nó lag kinh khủng lắm.
Xin thưa với các bác rằng, chơi game sever nước ngoài với các gói cước của Việt Nam về cơ bản là vẫn được. Phải chăng các bác chỉ nghe mấy ông chơi sever lậu, chơi dùng công cụ hack để vào sever chính thống mà đã vội kết luận như thế.
Tôi viết bài này cũng chỉ để cho người đọc có cái nhìn trực quan hơn , thêm đa dạng trong sự lựa chọn giải trí hơn mà thôi.

Seal team
19-12-2009, 06:17 AM
thế sao bạn không post mí cái server A.V.A sang mà chơi =)) game đó hay mà đang hot - hơn cả CF nữa =))

LegendaryFF
19-12-2009, 11:44 AM
đc cái bên TQ CF chúng nó gà, bên ấy mà bắn đc như bên ta thì ping 100 cũng tử ẹo =))

chief12
19-12-2009, 02:34 PM
ping tui chời có 60~70 thui à......cáp quang+ server đầu cột 2

ROFL
19-12-2009, 04:09 PM
Đang down về chơi thử xem sao.
Hok bik nên đặt tên nv là gì bi h nhỉ?
Mà cái patch nó update lâu quá :(.

hunterofthedeath
19-12-2009, 09:59 PM
quăng lại link + tạo acc giùm đi! lười làm lắm

thjenth2ch
19-12-2009, 10:32 PM
quăng lại link + tạo acc giùm đi! lười làm lắm
website : cf.qq.com
bạn vào là thấy link down load luôn, còn nếu mà down lâu thì mình có thể up bản setup 047 lên cho bạn down về, mình cũng đang chơi cf china, nhưng chỉ chơi đc buổi tối thôi ( sáng bận đi làm ^^!)
reg acc cũng dễ ấy mà bạn vào đây http://reg.qq.com/ để reg
hoặc pm cho mình yahoo : deptrai_online_toingay, mình reg hộ cho

Ronaldu
20-12-2009, 10:53 AM
oh..

Bạn vào trang này : en.reg.qq.com
signup bằnng tiếnng Anh. Khai thông tin và pass xong, nó cho 1 cái dãy số dài ngoằng.
Nhớ lấy số đấy và pass mìnnh đã đặt để login khi chơi CF

DucCan
20-12-2009, 01:38 PM
sao TQ lag thế nhỉ ?? Tui choi CSonline bên HK mà ping có ~60.. ???
TQ mạng cùi nhất hay sao ý ??
Cả xếp hạng link dễ bị dính virut thì miền .cn của TQ là 49% =))

SpellWind
21-12-2009, 06:30 PM
dài quá nhại đọc thế :(

hunterofthedeath
21-12-2009, 08:28 PM
nóng máu thấy ớn! chơi CS thì connect tới HK cũng có 60ping vậy mà vào CFCN ping nó giật như vũ bão(450~500). lúc đăng nhập chọn cái dòng thứ 2 cột 2 ở bảng

àh đã cài full driver hết rồi nên phần này miễn bàn! liệu có cần mở port chăng????

DeTienCongTu
22-12-2009, 07:38 AM
Nhưng có 1 điều khác là lạ em nhận thấy khi chơi sever nước ngoài đó là nếu chơi ỏi Châu Á thì còn lag hơn sever của Mỹ ( cái này do e tự nhận xét nha )
VD: OMG 7 hay A.V.A chơi toàn chơi sever của Mỹ nhưng bắn cũng giống sever VN chỉ khác là có lúc lag bất tử nhưng cũng nhanh chóng hết :D:D:D

hunterofthedeath
22-12-2009, 08:58 AM
tại đường internet của VN kết nối thẳng tới US mà! rồi từ US mới kết nối ngược lại CN

Ronaldu
22-12-2009, 10:38 AM
Bạn Hunterrofthedeath post cấu hình máy tính lên xem nào : chip, main, card đồ họa, gói cước internet, hệ điều hành, khu vực ở (Hà Nội , Hải Phòng..) lên xem nào. Cứ kêu lag suông hoài. Post lên cái là biết liền.
Bạn chọn sever phù hợp cũng quan trọng vì Trung Quốc nó rộng thế mà. Tuy nhiên ping cứ 450-500 như bạn nói thì cần phải xem lại : something is wrong :GT tc:

( :GT dk: nói vui tý nhé : bạn có hiểu " mở port" là gì không mà spam vào bài viết này thế ).

ROFL
22-12-2009, 03:05 PM
Chơi qua thì thấy cũng cool, hơn CFVN nhìu.
Ping >200 nhưng mà cảm giác cũng ko đến nỗi nào, sao ping CFVN cỡ đấy nó khác hẳn thế nhỉ, ping thế thì ko tài nào bắn nổi.

hunterofthedeath
22-12-2009, 10:04 PM
main ASUS chip G55, CPU E5200, VGA ATI 2600XT, Ram 2GB(bị lỗi bộ nhớ, đã check ko ảnh hưởng đến game), mạng Viettel Home E tại HCM. mở port thì rành quá rồi vì mở server CS hoài àh

Seal team
23-12-2009, 06:09 AM
Trung Quốc iem éo dây :|

Chơi với Mẽo sướng hơn 8->

Ronaldu
23-12-2009, 08:55 AM
:GT16::GT16:

Asus nó bán mainboard với chipset G55 khi nào thế ...nhảm ..spam ...

Thế thì đừng kêu ca là tại sao máy tính mình lag khi chơi game...

Ủa ..mà hệ điều hành đâu nhỉ ...:GT dk:

hunterofthedeath
23-12-2009, 10:58 AM
nhầm, coi lộn máy backup. ASUS P5KPL-AM SE, chipset P35/G33/G31. WIN XP SP3

nguyenmanhduy89
30-12-2009, 10:15 PM
đc cái bên TQ CF chúng nó gà, bên ấy mà bắn đc như bên ta thì ping 100 cũng tử ẹo =))
ừa, ông này nói chỉ đc cái đúng:GT hh:, công nhận là bên CFTQ bắn noob thật:GT st:. Tôi nhớ lúc lên cấp cầm MP5 đi quạt tầu chở hàng mà đc những 72/9 :GT17:. chơi CFVN thì ...:GT no:

zzz
19-01-2010, 10:37 AM
trang của cf korean là crossfire.pmang.com
còn của Anh là crossfire.z8games.com hoặc crossfire-en.com
tự may mò cach down nhé!!

Mari0
27-01-2010, 03:48 PM
rất tiếc phải nói là chơi CF trung quốc vẫn có hack,khá nhiều trong khi mình chơi
ức chế vô cùng
lắm lúc không chịu đựng nổi,mình chửi nó bằng tiếng việt @#$@$%@

nó chửi lại mình cũng bằng ...tiếng việt:(cái D** m* thằng ngu,không biết dùng chương trình hack thì chết m* mày đi)
ặc
mấy thằng hack khác mình nói nó cũng nói lại bằng tiếng việt y như vậy
xem ra tiếng việt mình là 1 ngôn ngữ nổi tiếng trên toàn thế giới :D hay là .......
mấy ông ở Việt nam phá game trong nước chán rồi quay ra phá game láng giềng
kiểu này lại như HAMACHI,rốt cuộc cũng bị khóa IP cho toàn Việt nam là xong..........
bó chiếu với trình độ nhận thức của người việt nam
vừa rồi lên SA xem thì Vinagame vừa ra thông cáo thăm dò ý kiến người chơi về viêc mở server mới nhằm hạn chế hack trong đó ý đinh ra server mới không lập nick dễ dàng như trước và ai hack sẽ bị sổ toẹt ra khỏi thế giới game của VINA luôn(thôngtin xem tại http://bietdoi.zing.vn/sa ...góc trái phần thăm dò)
và ý kiến được đa số thông qua là "Nên áp dụng giải pháp này. Nhưng, chỉ chấp nhận trả phí bằng điểm Point trong game hàng tháng". :D
thế đấy,vậy thì nhà phát hành nào trụ được nếu chỉ trả phí POINT "cái nì" là tiền ảo mà vinagame cung cấp mà)
vậy mới biết,chắc hack ở việt nam chả bao giờ ngăn chặn được...........haha

squall9588
27-01-2010, 04:04 PM
Cái ý tưởng lập 1 server mới (cho chuyển nhân vật cũ qua luôn) duy trì = phí hàng tháng vào server đó thì đc cộng thêm exp và GP, thằng nào hack thì report 1 phát rồi cho đi luôn cái acc này ta nói từ đợt khảo sát chống hack rồi. Mà VTC nó sợ mang tiếng phân biệt giàu nghèo nên nó chấp nhận sống chung với hack đó :))

Chơi game thu phí thì than, chơi free thì hack. Sợ người VN lắm rồi :))

chief12
27-01-2010, 04:26 PM
hình như bọn trong CF TQ chịu đạn ác hơn bên mình.........

perfect_student
28-01-2010, 09:56 AM
Đang down về , dù gì thì gamer nước ngoài chơi thoải mái hơn vn , đã chơi qua nhiều game nước ngoài đều thấy vậy.

LegendaryFF
28-01-2010, 02:17 PM
nó chửi lại mình cũng bằng ...tiếng việt:(cái D** m* thằng ngu,không biết dùng chương trình hack thì chết m* mày đi)
ặc
mấy thằng hack khác mình nói nó cũng nói lại bằng tiếng việt y như vậy
xem ra tiếng việt mình là 1 ngôn ngữ nổi tiếng trên toàn thế giới :D hay là .......

=)) ôi trời ơi ấn tượng nhất cái này, =)), sang TQ gặp đồng hương =))=))=))

hình như bọn trong CF TQ chịu đạn ác hơn bên mình.........
Cái này do ping ấy mà :))

perfect_student
28-01-2010, 06:09 PM
Có hacker chủ yếu là dân vietnam thôi , có cả trường hợp vn chỉ link hack(link tq) cho tụi TQ xài =)) Tiêm nhiễm thói xấu cho người khác =))

vdn95
11-02-2010, 10:47 AM
mình vừa chạy lăng xăng vừa gào rú: I'm VIETCONG, i'm revenge for 1979 -1988 war =))

perfect_student
11-02-2010, 10:32 PM
Tui nghi là tụi nó không đọc được , trên máy tính tụi nó chỉ hiện ra dấu ???? cho kí tự viết bằng tiếng latinh :GT sleep:

vuahe
13-02-2010, 10:00 PM
_ Nhà mình là HTCV gói 1 mb, nhưng chơi ping 68, các bạn nên cho server màu vàng (ping độ 68 - 80), ko nên chọn màu đỏ (ping trên 150), màu xanh cũng tạm (ping thường là 80 - 150, nhưng thường thì chỉ 88 thôi). Bưa nào ta hẹn nhau cả đám vào đó giành lại Hoàng Sa-Trường Sa nào ;)) !!!
_ Mình chỉ kêu gọi ai ko bít hack thôi nha, hack thì chơi server VN đi cho lành :| !!!

perfect_student
19-02-2010, 09:32 PM
Ai biết cho hỏi khẩu Desert Eag với Anconda trong CF TQ mua khẩu nào mạnh và ngon hơn vậy???

Seal team
20-02-2010, 10:13 AM
sao các bạn k sang A.V.A :x

DucCan
20-02-2010, 10:30 AM
sao các bạn k sang A.V.A :x

Hum qua cài AVA về chơi. Cùi bắp. (lâu không chơi, toàn chơi CSO).....
Nói chung AVA chưa đủ độ "chín" đâu.
Thôi cứ chơi game fps đơn giản như CSO đi.

Seal team
20-02-2010, 10:51 AM
A.V.A có khoản độ súng hay :)) và nhìn đẹp hơn Combat Arms

FPS tôi chuyên Call Of Duty, từ 1-6 (theo cách gọi VN) :)) còn mấy game MMOFPS chơi cho vui thôi :))

perfect_student
20-02-2010, 10:56 AM
Ai biết cho hỏi khẩu Desert Eag với Anconda trong CF TQ mua khẩu nào mạnh và ngon hơn vậy???
2 tên này :-w ........

chief12
26-02-2010, 06:43 PM
uhm, bắn CS thì ping nhảy từ 4x => 7x.........khó đỡ quá

DucCan
26-02-2010, 06:46 PM
Ta chơi CSO ping cũng có 4x.. Nhiều nhất hôm có thằng xem XXX là 6x =))

perfect_student
27-02-2010, 08:57 PM
Bắn chơi chơi chả cần trâu vàng cày GP hay nạp tiền gì mà kho súng đầy nhóc =)) mỗi server mua mỗi súng khác nhau bắn chơi . Mà cây barret bên TQ bắn lạ kinh không ngon bằng AWM nữa 0_o
http://img708.imageshack.us/img708/3919/cftq.png (http://img708.imageshack.us/i/cftq.png/)

squall9588
28-02-2010, 02:03 PM
CF china rất đáng chơi. Ko hack,bug, không thấy chửi bậy (vì tiếng TQ mà) ko kíck tùm lum, cáp quang ping tầm 80-100(cái sever màu vàng í). Chơi rất vui. Anh em nên chơi CF china đi. Từ khi tui biết và chơi CF china, tui không còn oán trách gì VTC nữa...cũng không tốn tiến nạp Vcoi nũa...

Ồ tui mạng lõm mà chơi server màu vàng ping cũng tầm 90~110 vậy có cáp quang cũng không khá hơn mấy =)) Đúng là từ lúc lánh nạn hacker qua CF TQ tới giờ chưa 1 lần thấy ức chế mà tụi nó nói tiếng anh được nên cũng làm quen được vài người ^^ Kiếm tiền cũng rất dễ khôn như VTC bắt phải phá súng mới có Gp cứ bỏ hết súng vào sinh tử mà bắn vẫn có Gp như CF VN lúc đầu vậy , làm mình không biết để hư mất cây M700 với M16 >"<

Ta chơi ping có 6x này :| nếu vào đúng sv

Server màu vàng chứ gì 0_o thế thì chief mạng cáp quang rồi ...

Del bài viết do lỗi forum.

chief12
28-02-2010, 02:05 PM
=.=" con mod gộp vào loạn xà ngậu sai bét be kia......như thế kia khác gì ta độc thoại nội tâm :|

squall9588
28-02-2010, 02:08 PM
=.=" con mod gộp vào loạn xà ngậu sai bét be kia......như thế kia khác gì ta độc thoại nội tâm :|

............................ :|

Nhìn kĩ chưa mà lanh chanh thế :|

chief12
28-02-2010, 07:06 PM
Lúc nãy pa dồn 1 đồng vào chứ có quote đâu :|

hung3g13
08-08-2012, 11:56 AM
ban cf TQ no' cu kieu gi day' ban a;.minh mua sung o shop : khi an vo nut mua(hinh' nhu la' the')thi' no' tu thoat ra. ac ac.lai phai vo lai tu dau.Ai cho em hoi lam canh nao' de ko bi nhu te ko?

assassinskill
08-08-2012, 12:06 PM
VN khỏi cần nói cũng biết là bọn chúa hút máu, giá cả thế thì ko có gì lạ

tranhuuluong1989
17-09-2012, 09:39 PM
chơi bên TQ lag lắm, bắn ko đc

HOANGPIM9X
25-11-2013, 11:44 AM
Chơi 2 acc CF QQ

Super Multi Dr- Phần mềm chơi nhiều acc game trên 1 máy tính

Download ở đây:

http://www.mediafire.com/download/u67utfm76m62aau

Chắc hẳn khi nghe đến CrazyMulti ít có bác nào biết nó là cái gì và cũng hok ai quan tâmnhưng mà nó là 1 công cụ rất hay khi dùng chơi nhiều ních trên 1 máy trong 1 số game cấm chơi nhiều ních trên 1 máycòn được gọi là mulit acc
Máy bác nào chơi bom,CF,… thường thấy mấy pro đứng tóp hàng tuần tự hỏi họ có pro hay hok thực tế thì số pro chỉ rất í còn lạilà dùng phần mềm nhưng họ giấu rất kĩ vì là bí kiếp của riêng mình lại hok ai phát hiện ra
Rất thú vị đúng hok nhưng ít ai ngờ lắm đó . Có thể khi đọc bài này thì ít có bác nào tin đâu nhưnghãy xem hướng dẫn và làm theo thì sẽ được

Mở Crazy Multi 2.1 chọn Open
Chọn đường dẫn đến file game cần mở 2 acc :

Chọn “Run”

Tiếp tục chọn Click “Run” để mở thêm acc nữa

Enjoy!

123ptgoes
08-12-2013, 11:04 PM
cf tàu nói thiệt ra hay hơn cf việt rất nhiều do rất ít hack,tụi tàu thì bắn gà(tui chơi sever 200 ping mà vẫn ace dc đấu đơn),cập nhật sớm,súng ít fix,và tiền cho mỗi khẩu trung bình chỉ có 10000GP nên rất dễ bá đạo.Nhưng mà khó nhớ ID wá.Tui vì quên cái ID mà mất 1 cái acc thiếu tá cực khổ cày cuốc luôn.Nên tui tạch chơi CF tàu từ nửa năm trc rùi

traihp
15-12-2013, 05:42 PM
mình thấy cf dạo này chán quá toàn hack nản lắm rồi

proximang123
29-12-2013, 02:45 PM
nguoi viet choi game viet thoi vao trung quoc lam ji