PDA

View Full Version : Cách Auto Cho MU

sirpaladin266
27-12-2006, 06:45 PM
Xin cho hỏi 1 vấn đề là : Cái chươnh trình Auto MU FPT cua FPT (hình như tên là minimine gì đó thì phải) chạy như thế nào.Sao trong phần Usage hướng dẫn là F8 là auto lượm đồ.Thế nhưng tui F8 quài mà đồ có lượm đc cái gì đâu...(tiền cũng kô lượm đc nốt.) Tui đang treo máy con Quạ tinh nên chỉ cần tự lượm đồ thui.Có Pro hay GM nào bít thì hướng dẫn giùm cái.Cảm ơn.
À còn nữa,không bít cái tông đài game của FPT ( dt: 9301280 /3) nói là hỗ trợ 24/7.Thế mà tui gọi liên tục,từ sang tới chìu,ngay cả nửa đêm mà cũng kô ai nhấc máy hết.Cứ thông báo là "Máy chủ đang bận " (:| .Bận gì mà bận cả lúc nửa đêm và sáng sớm nhỉ.Liệu tông đài có còn hoạt động kô đó???Hay dang gặp sự cố.???GM hay MOD trả lời hộ nha,chứ FPT vừa đc cấp công nhận về dịch vụ hỗ trợ mà có cái tông đài gọi hoài ko dc là tiu ồi [-( ( tui cũng đã thử gọi lên số thông bao tren www.muonline.vn : 2991200 /3 ...nh7ng nó cũng chẳng khác gì cái kia cả.) ...
GM giúp giùm nha.

qwertykof
27-12-2006, 11:15 PM
bạn ơi mún dc thì bạn fải nhấn F11 để thu nhỏ màn hình trước sau đó nhấn F8 rùi click chuột vào màn hình là Ok
nếu ko còn nghe dc âm thanh là đúng
Chúc bạn thành công

ttlsonline2
28-12-2006, 05:24 PM
bạn cần ấn F11 để nhỏ màn hình nè , sau đó F9 để tự đánh ( bắt buộc cả kể bạn ko cần ) ... rùi ấn F8 nháy chuột phải vào màn hình MU để nó hiện thanh công cụ ngoài Deskop ... thì lúc ý mới đc ^^